Pic :: Lee Hongki ; พระรองจากซีรีย์ You're beautifu No 1964209


กระทู้ที่เปิดอ่านล่าสุด

บทความที่ถูกแชร์เยอะที่สุด


Lee  Hongki  :)
ประวัติ:
Name: Lee Honggi/ki 이홍기
Postion: Lead vocalist of F.T island
Birthdate: 2nd March 1990
Nickname: the cute rebel!
Height: 178cm
Weight: 60kg
Blood type: AB
School: SeongJi Senior High School
Hobbies: Singing, listening to music, soccer, internet/board games, cooking!
Family: Me, my parents, younger sister
Special ability: singing, soccer
My charm point: How my eyes crinkle when i smile =D (it sounds weird when i translated it to english but it makes sense it korean ^^)
Things i like: EVERYTHING except for capsicums!! (this vegetable) anything that's thrilling.


*** CREDIT :: http://www.facebook.com/pages/Lee-Hongki-ihong-gi/55928341212
***










































































































































































ฮงกิ น่ารักมาก ๆ เลยนะคะ ^^"

*** ถ้าชอบก็โหวตด้วยนะคะ ***

แก้ไขครั้งล่าสุดเมื่อ : วันที่ 10 พฤษภาคม 2555 เวลา 14:46 น.

อยากเป็นคนแรกที่โหวตมั๊ยล่ะ... โหวตเลย!

  • โอ้โหเด็ด

  • น่ารักสุดๆ

  • หรูเริด

  • ตลกอ่ะ

  • เครียด

  • สู้ๆ สู้ตาย

  • ช็อค

  • โกรธ

  • ล้มโต๊ะ


0 โหวต จากทั้งหมด 0 โหวตเลือก

36 ความคิดเห็น

    ความคิดเห็นที่ 1 - 20

  1. ขอบคุณ
    ความเห็นนี้

    เจเรมี่ น่ารัก
    ถูกใจ ตอบความเห็นนี้
  2. ขอบคุณ
    ความเห็นนี้

    น่ารักมาก :)
    ถูกใจ ตอบความเห็นนี้
  3. ขอบคุณ
    ความเห็นนี้

    ฮงกิน่ารัก
    PS.  มันเป็น คหสต. / โปรดอย่า Disturb !! ♥ หวายโมะ
    ถูกใจ ตอบความเห็นนี้
  4. ขอบคุณ
    ความเห็นนี้

    กรี๊ดดดด ด
    ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ

    น่ารักที่สุดในสามโลก
    (เอ๊ะ ! คนนี้แฟนเค้าหนิ)

    555
    ถูกใจ ตอบความเห็นนี้
  5. ขอบคุณ
    ความเห็นนี้

    หน้าเธอช่างแบ๊ววมาก สวยกว่าผู้หญิงซะอีกนะตัวเธอ ><

    ถูกใจ ตอบความเห็นนี้
  6. ขอบคุณ
    ความเห็นนี้

    หล่อมากๆๆๆๆ

    PS.  ((((( เวลานี้... คนกรุงเทพคิดว่าพรุ่งนี้จะไปเที่ยวไหนดี แต่คนต่างจังหวัด.. เค้ากำลังคิดว่าพรุ่งนี้เขาจะกินอะไร ))))) คนไทยด้วยกันรักกันนะคะ
    ถูกใจ ตอบความเห็นนี้
  7. ขอบคุณ
    ความเห็นนี้


    ค.ห. 4 #

    ไม่เป็นไรค่ะ ด้วยความยินดี :")


    ถูกใจ ตอบความเห็นนี้
  8. ขอบคุณ
    ความเห็นนี้

    รูปนั้น จงฮุนหล่อ(ไม่เกี่ยว??  )  55+

    ฮงตอนผมยาวสวยอ้ะ 

    PS.  ♥ F.T ISLAND ♥ Primadonna ♥ ปั๊ม AF 5 V8 ♥ WAYO CLUB
    ถูกใจ ตอบความเห็นนี้
  9. ขอบคุณ
    ความเห็นนี้

    แม่จ้า !!! นี้ไง 'ว่าที่ลูกเขย'

    เผ่นแล้ว :P

    ถูกใจ ตอบความเห็นนี้
  10. ขอบคุณ
    ความเห็นนี้

    10
    456
    27 ต.ค. 53 22:19 น.
    รักหมูฮงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง!!!!!!!
    ถูกใจ ตอบความเห็นนี้
  11. ขอบคุณ
    ความเห็นนี้

    เจเรมี่ *0*
    ถูกใจ ตอบความเห็นนี้
  12. ขอบคุณ
    ความเห็นนี้

    ฮงกิ น่ารัก ><'
    ถูกใจ ตอบความเห็นนี้
  13. ขอบคุณ
    ความเห็นนี้

    เเรอมี่ ฮาได้ทุกช๊อต ดูเเล้วขำมาก ฮาตั้งเเต่ต้นยันจบ สนุกค่ะ
    รักพี่ชินวู 5555555555555
    ถูกใจ ตอบความเห็นนี้
  14. ขอบคุณ
    ความเห็นนี้

    ฮงกิ  นายน่ารักมาก


    เดี๋ยวก็รักซะให้เข็ด>.<

    PS.  ดีๆๆๆๆๆ ทุกคน ที่เข้ามาในบอร์ดเรานะ เราไม่มีรัยมาก เเค่ช่วยอ่าน ช่วยเม้น ช่วยแสดงความคิดเห็นในบอร์ดเราด้วย จะเป็นพระคุณอย่างสูงนะ ขอบคุณนะทุกคน By....K.W.LovE
    ถูกใจ ตอบความเห็นนี้
  15. ขอบคุณ
    ความเห็นนี้

    คนอะไร เอารองเท้าแนบหน้ายังน่ารัก >O<


    PS.  ทำไมหัวใจคนเรามันถึงได้ซับซ้อนนักนะ...
    ถูกใจ ตอบความเห็นนี้
  16. ขอบคุณ
    ความเห็นนี้

    16
    deknoi
    28 ต.ค. 53 10:03 น.
    Lee Hong Ki

    Saranghae !!
    ถูกใจ ตอบความเห็นนี้
  17. ขอบคุณ
    ความเห็นนี้

    ขอบคุณมากๆๆๆๆ

    รูปเยอะได้ใจเลยจ๊ะ

    ถูกใจ ตอบความเห็นนี้
  18. ขอบคุณ
    ความเห็นนี้

    ฮงกิ น่ารักจัง
    ถูกใจ ตอบความเห็นนี้
  19. ขอบคุณ
    ความเห็นนี้

    19
    เมเปิ้ล
    เมเปิ้ล 125.26.194.211
    28 ต.ค. 53 10:41 น.
    เจเรมีของฉันน่ารักที่สุด555+7
    ถูกใจ ตอบความเห็นนี้
  20. ขอบคุณ
    ความเห็นนี้

     เอ๊ะ! ขอบคุณนะคะ. แอ๊บแล้วแบ๊วทุกรูปเลยอ่าาาา
    ถูกใจ ตอบความเห็นนี้

แสดงความคิดเห็น

ข้อตกลง & เงื่อนไขการใช้งาน
ข้อตกลง & เงื่อนไขการใช้งาน
1. กรณีที่ข้อความ/รูปภาพในกระทู้นี้จัดสร้างโดยผู้ลงข้อมูลเอง ลิขสิทธิ์จะเป็นของผู้ลงข้อมูลโดยตรง
ห้ามคัดลอก/เผยแพร่ ก่อนได้รับอนุญาตจากผู้ลงข้อมูล
2. กรณีที่ข้อความ/รูปภาพในกระทู้นี้ทำการคัดลอกมาจากของบุคคลอื่นๆ ผู้ลงข้อมูลต้องขออนุญาต และอ้างอิงอย่างเหมาะสม
3. ข้อความและรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ เป็นการส่งข้อความโดยผู้ใช้ หากพบเห็นข้อความหรือรูปภาพที่ไม่เหมาะสม, ละเมิดลิขสิทธิ์ โปรดแจ้งผู้ดูแลระบบเพื่อดำเนินการโดยเร็ว

ร้องเรียนปัญหากระทู้ภายใน
เว็บไซต์ Dek-D.com

board@dek-d.com
( ทุกวัน 24 ชม )
02-860-1142 ต่อ 140
( จ-ศ 09.00-18.00 พักเที่ยง 12.00-13.00 )
ร้องเรียนปัญหากระทู้ภายในเว็บไซต์ Dek-D.com
ร้องเรียนปัญหากระทู้ภายในเว็บไซต์ Dek-D.com

กระทู้หมายเลข : 1964209
ชื่อกระทู้ : Pic :: Lee Hongki ; พระรองจากซีรีย์ You're beautifu

board@dek-d.com
( ทุกวัน 24 ชม )
02-860-1142 ต่อ 140
( จ-ศ 09.00-18.00 พักเที่ยง 12.00-13.00 )
ปิดหน้าต่าง
refer: