ในช่วงเทศกาลแห่งความสุขปีนี้ แบรนด์ชิเซโด้ชวนทุกคนมาสนุกสนานกับกิจกรรมที่อบอวลไปด้วยความสุข และร่วมประกอบสร้างช่วงเวลาแสนพิเศษอันอบอุ่นกับคนที่คุณรัก ผ่านงาน Shiseido Ginza Tokyo Play for Joy. Play for Beauty. ที่นำเสนอ Holiday Collection 2023 อันเปี่ยมด้วยแรงบันดาลใจจาก “ศิลปะพิกเซล” (Pixel art) ซึ่งแบรนด์ชิเซโด้เชื่อว่า ช่วงเวลาในชีวิตที่เราได้เล่นสนุกเปรียบเสมือนความทรงจำ 1 พิกเซล เมื่อเรียงร้อยประกอบสร้างเข้าด้วยกันในหลากหลายโมเม้นต์ก็จะกลายเป็นช่วงเวลาที่สวยงามและ ล้ำค่า เพื่อมอบเป็นของขวัญแห่งความงดงามให้ตัวเองและคนที่คุณรักได้เปล่งประกายในเทศกาลแห่งความสุขนี้
![](https://image.dek-d.com/contentimg/2023/oat/11Nov/shiseido/044_re.jpg)
โดยแบรนด์ SHISEIDO ได้รังสรรค์ บรรยากาศความสนุกสนานในช่วงเทศกาลแห่งความสุขของย่าน Ginza ณ ใจกลาง ห้างสรรพสินค้า สยาม พารากอน ใน โซน Hall of Fame โดยมีหลากหลายกิจกรรมที่แบรนด์ SHISEIDO ได้นำเสนอขึ้น เพื่อใช้เป็นสื่อกลางในการส่งต่อความสุขและความสนุกสานเพื่อตอบแทนลูกค้าคนสำคัญ ไม่ว่าจะเป็น
Play for Beauty ไปกับการนำเสนอ Shiseido Holiday Collection 2023 ดีไซน์ลิมิเต็ด อิดิชั่นลวดลายสวยงาม ที่ถ่ายทอดช่วงเวลาแห่งการเฉลิมฉลองในช่วงเทศกาล ณ ย่านกินซ่า ผ่าน “ศิลปะพิกเซล” (Pixel art) ในคอนเซปต์ Tokyo-in-a-game ลงบนผลิตภัณฑ์ ULTIMUNE เซรั่มอันดับ 1 จากชิเซโด้ และชุดของขวัญสุดพิเศษหลากหลายชุดสำหรับส่งต่อความสุขให้ตัวเองและคนที่คุณรัก พร้อมรับบริการห่อของขวัญ Furoshiki
![](https://image.dek-d.com/contentimg/2023/oat/11Nov/shiseido/048_re.jpg)
Play for Joy ไปกับ โซน Shiseido Arcade ที่เต็มไปด้วยเกมหลากหลายให้ร่วมสนุก ไม่ว่าจะเป็น เกมตู้ในความทรงจำ, ตู้คีบและตู้กาชาปองพิเศษจากชิเซโด้ , Create your 8Bit Photo Booth ให้ทุกคนได้สร้าง avatar ของตัวเองแบบ real time และความสนุกสุดพิเศษกับ “CATCH GIVE HAPPY GAME” เกมเก็บของรางวัลในรูปแบบ Interactive
![](https://image.dek-d.com/contentimg/2023/oat/11Nov/shiseido/045_re.jpg)
ภายในงานอบอวลไปด้วยมวลแห่งรอยยิ้มและความสุข กับ Mini concert ของ วิน เมธวิน โอภาสเอี่ยมขจร Friend of Shiseido Ultimune ที่นอกจากจะมอบของขวัญเป็นโชว์ร้องเพลงสุดพิเศษแล้ว ยังร่วมแชร์โมเมนต์ความสนุกสนาน ร่วมเล่นเกมในโซน Shiseido Arcade, พูดคุยอย่างเป็นกันเองถึงโมเม้นต์พิเศษที่ประทับใจในปีนี้ พร้อมบอกเล่าประสบการณ์การดูแลผิวด้วยเซรั่ม Ultimune
![](https://image.dek-d.com/contentimg/2023/oat/11Nov/shiseido/015_re.jpg)
![](https://image.dek-d.com/contentimg/2023/oat/11Nov/shiseido/003_re.jpg)
พร้อมกันนี้ยังมีแขกคนสำคัญของแบรนด์ชิเซโด้มาร่วมประกอบสร้างโมเม้นต์แห่งความสุขอย่างคับคั่ง ไม่ว่าจะเป็น แอน ทองประสม Friend of Shiseido Future Solution LX, แบงค์ ธิติ และ พิมฐา, อัพ ภูมิพัฒน์, ส้ม มารี, เจนนิษฐ์ , มอส-ภาณุวัฒน์ และ แบงค์-มณฑป , เบน-บัญญพนต์, ต้าห์อู๋- พิทยา และ ออฟโรด- กันตภณ, 5 สมาชิก วง Perses, เล้ง ธนพล รวมไปถึงเหล่า Beauty blogger, Influencer อีกหลากหลายท่าน
![](https://image.dek-d.com/contentimg/2023/oat/11Nov/shiseido/018_re.jpg)
![](https://image.dek-d.com/contentimg/2023/oat/11Nov/shiseido/028_re.jpg)
![](https://image.dek-d.com/contentimg/2023/oat/11Nov/shiseido/043_re.jpg)
กิจกรรม Shiseido Ginza Tokyo Play for Joy. Play for Beauty. จัดขึ้นที่ ชั้น M โซน Hall of Fame ณ ห้างสรรพสินค้า สยาม พารากอน ในวันที่ 2-8 พฤศจิกายน 2566 พร้อมรับของขวัญและโปรโมชั่นพิเศษมากมาย ไม่ว่าจะเป็น
- เพียงลงทะเบียน รับฟรี New Ultimune 3 Days Challenge (1.5mlx6pcs) มูลค่า 900.- พร้อมรับสิทธิ์เล่นเกมในงาน
- ร่วมตรวจสภาพผิวด้วย Skin Visualizer เครื่องตรวจผิวนวัตกรรมใหม่ล่าสุด ที่บอกค่า Blood Circulation ของผิวเพื่อหาผลิตภัณฑ์ที่เหมาะและดีที่สุดให้กับคุณ พร้อมรับฟรี Ultimune ขนาด 10ml มูลค่า 950.-
- รับบริการห่อของขวัญ Furoshiki ศิลปะการห่อของขวัญด้วยผ้าแบบดั้งเดิมของญี่ปุ่นเมื่อซื้อผลิตภัณฑ์ตามยอดที่กำหนด
- รับส่วนลด , คะแนนสะสม และของขวัญพิเศษเมื่อซื้อผลิตภัณฑ์ตามยอดที่กำหนด
0 ความคิดเห็น